guaranteed-reviews.com

May HTTPS 9.5 taon Na-update
AssessCrest · guaranteed-reviews.com
Report ID: #E3D9DA74 Verified
95
Lubos na Ligtas
Verdict at a glance
IP Address104.26.3.244
Lokasyon ng ServerHindi Alam
RegistrarInternet Domain Service BS C
Edad ng Domain9.5 taon

Pagbabasa ng mga signal ng guaranteed-reviews.com

Ang mga numero sa ibaba ay galing direkta sa live na DNS, TLS at RDAP responses ng guaranteed-reviews.com.

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang guaranteed-reviews.com: bansa Unknown, edad 9.5 taon, SSL OK, registrar Internet Domain Service BS Corp.

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng guaranteed-reviews.com ay nagre-resolve bilang: OK.

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 9.5 taon, na inilalagay ito sa "mature" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng guaranteed-reviews.com ay nasa Unknown, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang guaranteed-reviews.com?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang guaranteed-reviews.com

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa guaranteed-reviews.com sa 95 — iyon ay ang "very_safe" band.

Technical na Impormasyon

IP Address
104.26.3.244
Lokasyon ng Server
Hindi Alam
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
WE1
Valid Hanggang
2026-07-24

Registrar

Registrar
Internet Domain Service BS Corp
Nirehistro Noong
2016-11-07
Mag-eexpire
2026-11-07
Edad ng Domain
9.5 taon

Mga Plus

  • Valid SSL/TLS certificate
  • Ilang taon ng registration history
  • Walang malware signature na nag-trigger ng aming quick scan
  • Naaayon sa stated audience ang hosting country

Mga Babala

  • Privacy-protected na WHOIS — hindi direktang nakikita ang operator
  • Registrar na nakabase sa labas ng target country
  • Walang corporate footprint na konektado

Mga Madalas Itanong

Anong bansa ang nagpapatakbo ng guaranteed-reviews.com?
guaranteed-reviews.com ay pinapatakbo mula sa Unknown sa pamamagitan ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang guaranteed-reviews.com?
Ang HTTPS handshake ay nagbalik ng: OK.
Ilang taon na ang guaranteed-reviews.com?
Ipinapakita ng pampublikong rekord na halos 9.5 taon nang umiiral ang guaranteed-reviews.com.
Sino ang nag-register ng guaranteed-reviews.com?
guaranteed-reviews.com ay pinapatakbo sa ilalim ng registrar na Internet Domain Service BS Corp.
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →